4 Pfennig
Auktion 151, Los 722
Braunschweig-Calenberg-Hannover, Georg III. 1760-1820
4 Pfennig 1817 H. Welter 2876, Jaeger 9, AKS 21.
Vorzüglich - Stempelglanz
Vorzüglich - Stempelglanz