Cu 3 Pfennig
Auktion 122, Los 916
Brandenburg-Preußen, Wilhelm I. 1861-1888
Cu 3 Pfennig 1861 A, 1865 A, 1870 A. Jaeger 52, AKS 106. 3 Stück.
Fast Stempelglanz, vorzüglich - Stempelglanz