Cu 3 Pfennig
Auktion 122, Los 889
Brandenburg-Preußen, Friedrich Wilhelm III. 1797-1840
Cu 3 Pfennig 1833 A. Jaeger 44, AKS 33.
Vorzüglich - Stempelglanz
Vorzüglich - Stempelglanz